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1.0 DIBAJI

Mwaka 2013 Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa
Mazingira Mijini Tabora ilizindua kwa mara ya
kwanza Mkataba wake wa huduma kwa wateja.
Lengo la Mkataba huo lilikuwa ni kuweka bayana
huduma zinazotolewa, viwango vya huduma hizo na
utaratibu wa kutoa maoni au malalamiko kuhusu
huduma hizo. Kupitia Mkataba huo tumeweza
kujifunza mengi hasa kutokana na changamoto
zilizojitokeza katika utekelezaji na kutufanya
tujitazame upya na hivyo kuona umuhimu wa
kufanya maboresho mara kwa mara.

Il kwenda sambamba na kanuni za huduma bora za
maji kwa wateja za mwaka 2016, tangazo la Serikali
Na. 176 la tarehe 13/05/2016, Mamlaka ya Majisafi
na Usafi wa Mazingira Tabora imeandaa Mkataba
wa huduma kwa wateja toleo la tatu kwa lengo la
kuboresha mapungufu ya Mkataba wa Huduma kwa
wateja toleo la pili na kuingiza baadhi ya masharti
yallyowekwa kwenye Kanuni za ubora wa huduma
za mwaka 2016 na matumizi ya Sheria ya huduma
_ za Majisafi na Usafi wa Mazingira namba 5 ya

mwaka 2019. '

Kwa kuzingatia Sheria, masharti ya kanuni hizo,
Mam]aka‘ ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Tabora
Inakusudia kutoa huduma bora kwa uwazi, kuweka



viwango vya huduma zinazotolewa ambazo wateja
wanazitarajia.

Aidha, Mkataba huu unaanisha wajibuwa mamlaka
kwa wateja,Wajibu wa mteja kwa
Mamlaka,unaonyesha namna gani Taasisi yetu
itakavyokuwa inatoa taarifa za matumizi na malipo
ya Maji kwa wateja wake kwa kupatiwa kupitia simu
ya mkononi kiasi cha maiji alichotumia, kiasi cha
fedha anachodaiwa na kiasi kilicholipwa sambamba
na kupatiwa taarifa yake ya mwaka au miezi sita au
kadri mteja atakavyohitaji kwa muda wowote,
taratibu za kuwasilisha na kutatua malalamiko ya
wateja kuhusu huduma ya Maji na kwa ujumia
taratibbu zote za utoaji wa huduma kama vile
kuwasilisha malalamiko katika dawati la wateja
TUWASA, kwa njia ya barua pepe, kwa kutumia
sanduku la maoni na kutumia barua na
ushughulikiaji utafanywa kwa mujibu wa mkataba
huu kwa kuthibitisha utatuzi kutoka kwa mteja

mwenyewe.
Mkataba huu utakuwa unabadilika kulingana na

mahitaji ya utoaji huduma ili kuendana na kasi ya
mabadiliko inayolenga kutatua changamoto zilizopo.

Hivyo, nawasihi watumiaji wote wa huduma
zitolewazo na Mamlaka kutumia miongozo
inayotolewa na Mkataba huu kwa njia ya uwazi na
yenye kujenga ili kuongeza tija na kuiwezesha
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o alengo lliyojiwekea ik
vamiaka kufikia ™M i Lo
(uongeza ufanisi katika utoajl Wa huduma bora ky,
Umma.

: Mayunga Anthony Kashilimu Tarehe
URUGENZI MTENDAJI

ORODHA YA VIFUPISHO

EWURA - Mamlaka ya udhibiti na Huduma za
Nishati na Maji

Tuwasa — Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa
Mazingira Tabora



1.UTANGULIZI

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Tabora
imeandaa Mkataba wa Huduma kwa mteja kwa
madhumuni ya kuwafahamisha wateja na wakazi wa
maeneo yote yanayohudumiwa na Mamlaka ya
Majisafi na Usafi wa Mazingira Tabora, mambo
muhimu kuhusu huduma zinazotolewa na jinsi
Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Tabora
inavyofanya kazi kwa ushirikiano na wateja na
wadau wake kwa ujumla. Ni wajibu wa Mamlaka ya
Majisafi na Usafi wa Mazingira kutoa huduma kwa
uwazi na uwajibikaji.

Mkataba huu ni mwongozo wa utendaji kazi na
kipimo cha mafanikio ya huduma zitolewazo na
Mamlaka ya Maijisafi na Usafi wa Mazingira Tabora,
kwani mkataba huu umelenga kuboresha utendaji
kazi, kuongeza uwajibikaji na uwazi katika

kuwahudumia wateja.

Mkataba unaeleza namna ambavyo mteja atatoa
mrejesho, ikiwa ni Pamoja na namna ya kuwasilisha
malalamiko iwapo hawataridhika na huduma
sinazotolewa. Pia Mkataba unaeleza taratibu za
kupata fidia pale inapothibitika kuwa mteja ni
chombo ambacho hutayarishwa kwa ushirikiano kati

ya mteja, Mamlaka na wadau wengine.

Utekelezaji wa Mkataba wa Huduma kwa mtgja
utafuatiliwa ili mapungufu yatakayojitokeza yatumike



mapitio na marekebisho kwa ajjj; va
utoaji huduma. Mapitio .
Mkataba wa Huduma kwa mteja yatafanyika ky;
kuwashirikisha wateja na wadau wenginen kwa
kuzingatia uzoefu uliopatikana kwenye utekelezaj
wake. Aidha, Mkataba huu utakuwa ukipitiwa kila
baada ya miaka mitatu ili kuboresha huduma kwa

katika kuufanyiq |
kuongeza ufanisi wa

wateja.
2. MADHUMUNI YA MKATABA

Madhumuni ya Mkataba huu ni kumwezesha mteja
kujua huduma zinazotolewa na viwango vya
huduma hizo. Mkataba pia unaelezea muda ambao
Mamlaka itatumia kutoa huduma na majukumu au
wajibu wa mteja katika kupata huduma husika.
Aidha, Mkataba unaelezea namna mteja
atakavyotoa maoni ikiwa ni Pamoja na jinsi ambavyo
atawasilisha malalamiko iwapo hataridhika na
huduma zinazotolewa na Mamlaka.

3.ENEO LA HUDUMA

M_famlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Tabora
ni Mamlaka iliyoanzishwa mnamo Januari 1998 na
Inafanya kazi kwa mujibu wa Sheria ya Maji na Usafi
wa Mazingira Na. 5 ya mwaka 2019.

Eneo la Huduma za Mamlaka ya Majisafi na Usafi

wa Mazingira Tabora [inaiumusi -
: Jumuisha Manispaa Yya
Tabnra, SIKDHQE, Ul'arnbn na IElkIZYE P



4.DIRA NA DHIMA
4.1Dira

Kuwa Mamlaka Bora Nchini yenye utamaduni wa
kipekee katika utoaji wa huduma bora ya Majisafi na
uondoaji wa Majitaka inayokidhi mahitaji na
matarajio ya wateja ndani ya Mkoa wa Tabora.

4.2Dhima

Kutoa Majisafi na Salama ya kutosha kwa Wananchi
wa Manispaa ya Tabora, Isikizya, Sikonge na
Urambo kwa kuzingatia Usafi wa Mazingira katika
Viwango vya juu vinavyolenga mahitaji ya wateja.

5.Maadili ya Msingi
e Uaminifu na Uadilifu
e Ubunifu na Kujituma
e Uwazi
« Kuheshimiana na kushirikiana
e Kutoa huduma bora kwa wakati na bila

upendeleo
« Kusikiliza na kutumia lugha nzuri kwa mteja

‘e Kutopokea wala kutoa rushwa.
« Kutoa uamuzi kwa kufuata sheria na taratibu.



6.HUDUMA ZITOLEWAZO

Huduma zitolewazo na Mamlaka ya Majisafi na Usaf

wa Mazingira Tabora ni:-

(i)Kuwaunganishia  nd kuwasambazia  wate,

majisafl _

(ii) Kuwaunganishia wateja kwenye mfumo
majitaka ) |

(i) Uondoaji wa majitaka kwa kutumja Magari
kwa wateja ambao hawajaunganishwsa
kwenye mfumo wa Majitaka.

(iv) Kupokea na kushughulikia maoni na
malalamiko kutoka kwa wateja na waday
kuhusiana na huduma zetu.

(v) Kuandaa ankara na kuwasilisha kwa wateja
kwa wakati.

(vi) Kuwapa wateja taarifa mbalimbali za huduma

zetu kwa njia ya simu za mkononi au
matangazo.

i kuunganishiwa huduma ya Majisafi/Majitaka, na

Kupata huduma za uondoaji wa Majitaka, mteja
anapaiswa kukarnilisha hatua zifuatazo:-
(DKujaza fomu ya maombi ya kuuhganiéhwa

kwenye” huduma ya Majisafi na huduma yd
uondoaji wa Majitakg.

() Kuleta picha ndogo/passport size moja



(i) Kulipia gharama zote za maunganisho baada
ya kupewa gharama za maunganisho/invoice

Fomu hii inapatikana Ofisi ya Mapokezi TUWASA
bure.

7.AINA ZA WATEJA WA MAMLAKA
Mamlaka inatoa huduma zake katika makundi ya

wateja kulingana na aina ya matumizi ya maji kama
yafuatayo:-

(HWateja wa Majumbani wanaotumia maji kwa
matumizi ya kawaida ya nyumbani

(i) Wateja wa Taasisi, ambao Taasisi zote za
Serikali, zisizo za Serikali, na Mashirika

(i) Wateja wanaotumia maji kwa matumizi ya
kibiashara

(iv) Wateja wanaotumia maji kwa matumizi ya
Viwanda

(v) Vilula vya kuuzia maji (Kiosk)

(vi) Taasisi za dini

(vii) Wateja wasiojiweza/masikini



8.VIWANGO VYA HUDUMA NA FIDIA Kwa

MTEJA
Mamlaka itahakikisha kuwa inatoa huduma kwa

wateja wake kwa mujibu Wa viwango vya ubora wa
tia muda kama ilivyo kwenye

huduma vinavyozinga
Aidha, endapo Mamlaka

Kiambatanisho Na. 15
itashindwa kutimiza viwango vya ubora vilivyowekwa

ndani ya muda uliokubalika, itatoa fidia kwa mteja

kama ilivyo kwenye Kiambatanisho Na. 2.

9.BEl ZA HUDUMA ZA MAJISAFI NA USAFI WA
MAZINGIRA

Mamlaka itatoza wateja wake bei za huduma za maji
na usafi wa mazingira zilizoidhinishwa na EWURA
kama ilivyo kwenye jedwali Na. 1 hapa chini na
kama itakavyoelekezwa vinginevyo na EWURA.
Jedwali Na. 1 Bei za huduma ya Majisafi na Usafi
wa Mazingira zilizoidhinishwa na EWURA

BEI ZA MAJI ZILIZOIDHINISHWA
UNIT MOJA = LITA 1000 =MAPIPA MATANO YA
LITA 200 =MADUMU 50 YA LITA 20
KUNDILA |IDADIYAUNIT| GHARAMA
WATEJA KWA KILA
| UNIT




MAJUMBANI

TAASISI

BIASHARA

VIWANDA

0-10

11-15

ZAID| YA UNIT
15

0-15

ZAIDI YA UNIT
A5

0-15

ZAIDI YA UNIT
s
0-16
‘ZAIDI YA UNIT
15

NYUMBA  ZA BEI YA JUMLA |

IBADA

1020
1200
1355

1200
1275

1685
2180

2180

2295

1200

AINA YA AINA YA HUDUMA
~ WATEVA |
MAJUMBANI|  KUREJESHA HUDUMA
YA MAJISAFI AU
- MAJITAKA
TAASISI KUREJESHA HUDUMA
YA MAJISAFI AU
| MAJITAKA )
BIASHARA 'KUREJESHA HUDUMA
YA MAJISAF| AU
'MAJITAKA
VIWANDA KUREJESHA HUDUMA

YA MAJISAF| AU

TOZO

25,000

40,000

40.000

60,000



'MAJITAKA |

10. WAJIBU WA MAMLAKA KWA MTEJA

(i)Kutoa huduma bila upendg!Eﬂ |

(i) Kutoa huduma kwa mujibu wa viwango vya
ubora

(i) Kutoa taarifa sahihi  na kwa lugha
inayoeleweka kirahisi

(iv) Kushirikisha watejaA na wadau mbalimbali
katika kuboresha utoaji wa huduma ya maiji.

(v) Kujenga mahusiano mazuri na wateja

(vi) Kupokea, kusikiliza na kushughulikia masuala
yote yanayoletwa na wateja

(vii)Kutoa elimu kwa wateja kuhusu huduma
zitolewazo na Mamlaka ya Maiji.

(vii) Kuwashirikisha wateja wakati wa usomaji wa
dira za maji na uandaaji wa ankara za maiji.

(ix) Kuhakikisha kuwa huduma ya maji inakuwa
endelevu ikiwa ni pamoja na kutunza vyanzo
vya maji, kuweka na kutekeleza mipango ya
kuendeleza vyanzo vya maji na kutunza
mazingira.

(x) Kuzingatia kanun izote za uendeshaji wa

Mamlaka za maji ikiwva ni pamoja na
Kutowakatia wateja.



10.1  HAKI ZA MAMLAKA

1.Kulipwa Ankara za Maji kwa wakati
2.Kumpa Mteja Notisi ya kusudio la kumfungulia
kesi ya madai.
3.Haki ya kupewa taarifa ya upotevu wa maji na
uharibifu wa miundombinu ya maji kwa ujumia.
4.Kusitisha huduma ya maji inapobainika mteja
amekiuka taratibu na sheria zilizowekwa katika
usimamizi wa Maijisafi na Usafi wa Mazingira
endapo:-
a.Mteja atabainika kujiunganishia huduma ya
maiji kinyume na utaratibu
b.Mteja atabainika kuharibu miundombinu ya
maji kinyume na sheria.
c. Itagundulika mteja kutumia maji wakati Dira
ya maji imesimama au
d. ltathibitika mteja kumzuia/kuwazuia
Watumishi wa Mamlaka kufanya ukaguzi wa
Miundombinu ya maji kwenye eneo la mteja.



10.2 WAJIBU WA WATEJA KWA MAMLAKA

(i)Kulipa Ankara kwa wakati ili kuifanya Mamlaka
iwe na uwezo wa kuboresha huduma kwa
wateja wake.

(i) Kutoa ushirikiano kwa Watumishi wa Mamlaka
wanaowahudumia.

() Kutoa maoni kuhusu mipango na huduma
zitolewazo na Mamlaka.

(iv) Kuhudhuria  Mikutano  inayoitishwa na
Mamlaka ili kurahisisha upatikanaji wa taarifa
sahihi.

(V) Kutuharjbu miundombinu ya Maijisafi na usafi
wa mazingira kama vile Dira na Mabomba.

(vi) Kutoa taarifa kuhusu uvujaji wa Maijisafi na
Majitaka

R : pia Ankara ya
matumizi ya Majisafi na Majitaka kwa wakati

p;aada ya kupewa hati ya madai kama
livyopendekezwa na Mamlaka Kwenye
Mkataba huu wa huduma kwa mte

kuidhinishwa na EWURA kama ifuatavyt::'a- h



a)Wateja wa Majumbani watalipa Riba
(adhabu) asilimia moja (1%) ya deni
lililobakia kila mwezi (compounded).

b)Wateja wa Biashara, Taasisi, Viwanda na
makundi mengine yote ya wateja watalipa
Riba (adhabu) asilimia mbili (2%) ya deni
lililobakia kila mwezi (compounded)

10.3 HAKI ZA WATEJA

(il)Kupata huduma ya majisafi na uondoaji wa
majitaka

(i) Kupata taarifa sahihi na kwa wakati

(i) Kutoa au kuwasilisha maoni, pongezi au
malalamiko

(iv) Kupewa faragha na kutunziwa siri kuhusu
huduma iliyotolewa.

(v) Kupata huduma bila kubaguliwa.

11. NJIA ZA KULIPA ANKARA YA MAJI

Wateja watatumiwa Ankara kila mwezi na wanaweza
kufanya malipo kupitia simu za kiganjanij yaani kwa
njia ya M-Pesa, Tigo pesa, Halo pesa, Airtel money,
Wakala wa Nmb na Wakala wa CRDB.



114 MAONINA MALALAMIKO YA WATE A

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa hﬂazingira Tabora
inapokea na kushughulikia malalamiko kuhusu utogj
wa huduma. Mteja anaweza kuwasilisha malalamikq

vake kwa kutumia njia zifuatazo:-

(i)Kufika Ofisi za Mamlaka ya Majisaﬁ na Usafi wa
Mazingira eneo la mapnkgm.
(i) Kuandika barua pepe mai;@tuwasa.gn.tz
(i) Kupiga simu ya huduma kwa mteja namba
0800780063
(iv) Kutumia whats up groups za ofisi kwa njia ya
wateja
(V)
11.2 UTARATIBU WA  KUSHUGHULIKIA
MALALAMIKO YA WATEJA

Malalamiko yote yanatakiwa kuwasilishwa kwa njia
zllizoainishwa pekee na kisha yatawekwa kwenye
regista na kuwasilishwa kwa maandishi kwa Maafisa
wanaohusika kuyafanyia kazi. Baada ya hapo

wateja watapigiwa simu kueleza kama wamefanyiwa
kazi na kuridhika.

Malalamiko yote yatasikilizwa na kutatuliwa ndani ya

siku 5 za kgzifl-:wa mujibu wa ubora wa huduma
zetu. Rejea  kiambatanisho Na. 1 Endapo

12




mlalamikaji hataridhika na majibu yatakayotolewa na
Mamlaka, anaweza kukata rufaa Mamlaka vya
Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)
kwa kufuata taratibu zilizoainishwa kwenye Sheria

ya EWURA Sura ya 414, na Kanuni za EWURA za
kuandaa na kuwasilisha malalamiko.

11.3 UFUATILIAJI

e Mamlaka itapokea malalamiko ya mteja kupitia
njia tajwa katika Mkataba huu ambapo mteja
ataandika/wasilisha namba yake ya simu kwa
ajili ya mawasiliano.

e Malalamiko yote/Taarifa yatawasilishwa kwa
Maafisa wanaohusika kila siku kwa ajili ya
kuwahudumia.

o Wateja watapigiwa simu zao za mkononi
walizowasilisha wakato wa kutoa taarifa
TUWASA na kuulizwa kama wameshughulikiwa
matatizo yao kuhusiana na huduma pamoja na
kiwango cha ushughulikiaji.

¢ Malalamiko ambayo hayajashughulikiwa
yatarudishwa kwa Meneja Biashara kwa ajili ya
wahusika kueleza sababu za kutoshughulikia na
kuwashughulikia tena.



114 KUTOA TAARIFA KWA WATEJA

« Mamlaka itatoa taarifa ya utekelezaji
Mkataba huu kila Robo mwaka na kuweka
katika mbao ya Matangazo ambapo waday
wote wataruhusiwa kufika na kusoma kisha

kutoa maoni ya kuboresha huduma.

e« Mamlaka itatoa taarifa ya utekelezaji wa
Mkataba wa Huduma katika taarifa ya mwaka
(Annual Report) ili kuweka uwazi zaidi kwa watu

mbalimbali.

11.5 MAPITIO YA MKATABA
Mapitio ya mkataba huu yatafanyika kila baada ya

miaka mitatu. Aidha, Mkataba huu utapitiwa kila
kutakapokuwa na mabadiliko ya sera, sheria, kanuni
na taratibu yatakayoathiri vipengele vya mkataba
huu.

14



Mkataba huu utaanza kutumika rasmi baada ya
kupitishwa na Bodi ya Wakurugenzi ya Mamlaka na
kuidhinishwa na EWURA. Mkataba huu utakuwa ni
mojawapo ya viashiria vya kupima utendaji kazi wa
Mamlaka katika utoaji wa huduma ya Majisafi na
Usafi wa Mazingira.

12. MAWASILIANO

Kwa mawasiliano yote ya Mamlaka ya Majisafi na
Usafi wa Mazingira Tabora, tuma kupitia anuani
zifuatazo:-

Sanduku la Posta 147 Tabora

Simu Na. 026 260 4593

Email:maji@tuwasa.go.iz
Website:www.tuwasa.go.1z

Namba za huduma kwa mteja: 0800780063 (bure)

13. SAA ZA KAZI
SIKU ZA KAZI -  SAA ZA KAZI

Jumatatu hadi ljumaa - Saa 2:00
Asubuhi hadi saa 9:30 Alasiri.

15
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yil

taarifa
ofist




Kurejesha
hidduma

Malalamik
iy

Afya  na
Lisalama-1

(Afya  na
Lsalama
2

Kurcjesha | Ndam ya  masan 24 | Huduma ii:!ru]'n,:_-'.hw;jl
hudunmn baada yia kulipa deni | | ndant ya saa 24 za |
banda  ya kazi mara baada :,rul
kulipia mitejakulipa deni |nl=:|
den nagharama ya
kurejesha
huduma/reconnectio
n fee
Kushughu | Muda usiozidi siku 5 | Malalamiko ya
likia s kazi  kukamilika | wateja
malalamik |uchunguzi  nakupata | yatashughulikiwa
0 ulumbuzi kuanzia | ndani ya siku 5 na
tarche ya kupokea | migja atapata
| llalamiko. mrejesho. B
Majitaka | Hairuhisiwi Majitaka Haitakiwi  majitaka
kutoka kutoka kwenye | kutoka kwenye
kwenye | mtandao wa Mamlaka mitandao wa
mtandao | kufunika ndani ya|Mamlaka kufunika
wil nyumba ya mieja. ncdani ya nyumba ya
Majitaka micja.
kufunika
ndani ya
nyumba
|yamicia |
Kufunika |Hairuhusiwi Majitaka Haitaki wi Majitaka
kwa kutoka kwenye | kutoka kwenye
mtandao | mtandao wa Mamlaka mtandao wa
wil kutiririka kwenye | Mamlaka kutiririka
Majitaka |enco/ma  kazi yaJ kwenye eneo/makazi
nje ‘mieja ya mteja



VIAMBATANISHO

Kiambatanisho Na. 2 't"_
kutimiza Malengo ndani ya m
y EWURA (GN 840)

Kanuni za

--'.
|
|

1. . Kﬁﬁatﬁ
' huduma

Dira
Maji - |

ya

[ -

| Kuunganishi
wa  huduma
ya Majisafi
au Majitaka

Mieja
ataunganishiw
a huduma ya
maji ndani ya
siku saba (7)
za kazi baada
ya watcja
kulipia
gharama  za
maunganishon
a/au ada.

Kukarabati
au

kubadilisha
dira mbovu

Muda usiozidi
siku 7 za kazi

kukarabati au
kubadilisha
dlfﬂ }l’,ﬂ majl
baadaya
kugundua au
kufahamishwa
kuhusu ubovu.

iwango vya Fidia kwit kushindwa
uda uliokubalika kwa mujibu wa

TZS 15,000

TZS 15,000

TZS 5,000
kwa siku

TZS 5,000
kwa siku

| Dira
| yamaji — 2

3.

Usnmaii- wa
Dira ya maji

Usomaii
dira ya maji
utafanyika

Wwd

TZS 15,000

TZS 5.000

kwa siku




Kusitishah | Usitishagi wa | Kurejesha
udumakim | huduma huduma ndan
akosa usiona ya  masaa 24
Lishahidi baada Vil
sahihi kukirikupokea
taarifa  Kuwa
usitishwap wa
huduma
haukuwa  na
Ushahidi
I . sahihi.
Kurejesha | Kurejesha Ndani ya
huduma | huduma Inasai 24
baada ya | baada yi
kulipia deni | kulipa deni
Malalamik | Kushughuliki | Muda uziozidi
Q a malalamiko | siku 5 za kazi
kukamilisha
uchunguzina
kupata
ufumbuzi
kuanzia tarche
ya  kupokea
. | lalamiko.
Afya na Majitaka Hairuhusiwi
Usalama-1 | kutoka Majitaka
' kwenye kutoka
mtandao  wa | kwenye
Majitaka mtandao  wa
kulunika Mamlaka .
' ndani ya | kufurika ndani
‘nyumba , ya|ya nyumba ya
mieja mieja.
Afya  na Kufurika kwa Hairuhusiwi
Usalama — mtandao  wa | Majitaka
2 Majitaka nje. | kutoka
kwenye
Mtandao wa
Mamlaka
kutiririka
: kwenye
eneo/makazi
ya migja.

19

175
LLARAE

7S 50,000

1245 30,000

175 30,000

125 S.00M)
kwa siku

175 5,000
kwa siku

kwa siku

TS 20,000
kwa siku

128 20,000
kwa siku

TZS 5000

| |
| |




